Neko's Village
Hỡi những chú mèo hoang. Hãy vào đây ~ Đây sẽ là nơi dừng chân của chúng ta :3
Neko's Village
Hỡi những chú mèo hoang. Hãy vào đây ~ Đây sẽ là nơi dừng chân của chúng ta :3
Neko's Village
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Neko's Village

Địa phận mèo :3

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Lễ Hội Truyện Tranh MANGA FESTIVAL LẦN 05 - 2014 nikile Sat Jun 14, 2014 7:55 pm
[THÔNG CÁO] CÔNG BỐ LỄ HỘI MANGA FESTIVAL 2014 pekuteloveyoukissyou Sat Jun 14, 2014 11:09 am
[Neko's Village #3]Never give up !!~ chihirohanami Thu Mar 27, 2014 9:52 pm
[Game]Nối từ tiếng anh - Ver.1 mjnji_ryn_98 Wed Aug 07, 2013 2:06 pm
[Game] Nối tên nhân vật Manga-Anime Akimoto Michiyo Tue Jul 30, 2013 8:56 pm
nya nya nya ~ Chào mọi người (>w<) ~ nya Akimoto Michiyo Thu Jul 25, 2013 12:49 pm
Liên kết link với NV5 Beakttoki Thu Jul 11, 2013 1:00 pm
[Thông báo]Đăng kí nhập cư Beakttoki Thu Jul 11, 2013 12:55 pm
Mu-xviet.net Free 95% W2 W3 W4 W5 X905 Thám tử Mèo Tue Jun 25, 2013 9:27 am
Mời mọi người đến vs CEF nhá^^ Yi-chan Sat Jun 22, 2013 6:09 pm
[Rank sưu tầm] Bộ Neko ♪ Yi-chan Sat Jun 22, 2013 6:08 pm
Mở rộng mảng cho forum Yi-chan Sat Jun 22, 2013 6:03 pm

Mở rộng mảng cho forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 710
Thanks Thanks : 2

Bài gửiTiêu đề: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySun Feb 24, 2013 5:59 pm
Tình hình forum khá thầm lặng, chí ít vào forum chỉ thấy spam và một số topic không liên quan. Vậy nên, tớ mở topic nhằm muốn mọi người trong forum vào đây, tìm kiếm mảng mà mình yêu thích để làm/ kéo post, tăng bài cho forum.

Giới thiệu nho nhỏ:
Forum vẫn vậy, vẫn là chủ đề mèo - nơi yêu mèo, trans wiki/fic liên quan đến mèo, fic về mèo, etc... nhưng tớ vẫn muốn mở rộng ra về M-A dù nó có không thể so sánh với các forum lớn như VNS. Vâng, vì chủ đề vẫn còn quá hạn hẹp nên đành đánh liều vậy.

Ngoài ra, tớ thấy forum là "Hội yêu mèo" nhưng chả thấy có gì là "Yêu" cả. Chúng ta chưa có trans wiki về mèo, viết fic về chúng hay làm một điều gì thể hiện sự "yêu mèo" cả. Và cái last topic gần đây hay cả tháng/ năm ngoái cũng thể hiện điều đó - tất cả chỉ là topic spam và những thứ chả-liên quan.

Vậy nên, một số bạn rảnh rỗi không có gì làm thì cũng nên tham gia, coi như là một sự đóng góp không thầm lặng cho forum, chứ chỉ với spam để tăng bài thì chả ra gì cả :<.

Bên ngoài forum cũng thấy là có một số đổi mới - tớ đã thêm một số group để phân nhóm cho các cậu vào group tham gia mảng của mình/ có cái màu group cho forum thêm xinh.

Bạn nào cảm thấy mình thích hợp với việc gì thì tham gia group đấy hoặc tớ cảm thấy bạn này ổn thì ném vô group làm slave cho tớ.

Tham gia group/ phân mảng cho mình:

Thấy mình phù hợp với công việc gì các cậu vào đây báo cáo bằng mẫu dưới:
Trích dẫn :
Nick:
Tớ cảm thấy phù hợp với mảng:
Một số thành quả/sản phẩm:

Việc này không ép buộc ai cả, thích thì có thể vào làm :< hoặc nếu do mình ép buộc vào thì miễn PM

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Beakttoki
Beakttoki
Hiện:
Biện Bạch Hiền
Biện Bạch Hiền
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 411
Thanks Thanks : 12
Birthday Birthday : 15/05/1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyMon Feb 25, 2013 10:34 am
Nick: Tiểu Bạch
Tớ cảm thấy phù hợp với mảng: Writes
Một số thành quả/sản phẩm: - _ -

Tài sản của Beakttoki

Tài sản
Tài sản:

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyMon Feb 25, 2013 4:38 pm
Mọi: em đã xét ss vào group rồi :'3 mong ss sẽ làm có trách nhiệm :3

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Beakttoki
Beakttoki
Hiện:
Biện Bạch Hiền
Biện Bạch Hiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyMon Feb 25, 2013 9:41 pm
@ Rết: *chọt* Trách nhiệm là viết fic về mèo àk? :>

Tài sản của Beakttoki

Tài sản
Tài sản:

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyMon Feb 25, 2013 10:21 pm
k hẳn, nếu up fic về mèo thì khuyến khích rồi Mở rộng mảng cho forum 700536809
ss có thể up fic khác, fic forum cũng được :>

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Ruki
Ruki
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 18
Thanks Thanks : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyFri Mar 08, 2013 10:49 pm
nếu mở rộng về M-A mà để link forum thế này ko ổn mấy =.=
mảng M-A tớ vẫn mong hơn là chủ đề về mèo, tuy ko bằng các forum khác nhưng cũng có thể tiến xa hơn bây giờ
mong cậu đổi chủ đề forum luôn. design bây giờ C8 chiếm lĩnh rồi, tớ nghĩ mảng fan art là chưa có rum nào thôi, cậu nghĩ thử....

Tài sản của Ruki

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 7:19 pm
C8 k phải về design Mở rộng mảng cho forum 700536809 nó chuyển thành nhóm dịch rồi Mở rộng mảng cho forum 2169548328 chỉ tại C8 có quá nhiều nhân tài graphic nên lầm tưởng vậy thôi.

Nếu muốn chuyển chủ đề rum sang M-A thì thực sự không biết bắt đầu từ đâu, từ cái gì.

Nói về khoản M-A, chắc chắn phải nói đến trans truyện, sub anime, etc... vậy chúng ta đã có chưa ? Đấy là vấn đề và chính tớ cũng bất tài trong việc này :"<

Muốn chuyển chủ đề, ta phải xác định rõ đã. Lập forum đâu phải phút nhất thời mà xong.

Còn về fanart đúng là chưa có [hoặc có thật] nhưng tớ vẫn chưa hiểu rõ về nó lắm. Chỉ sợ cuối cùng forum cũng thành nơi spam vô bổ

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Ruki
Ruki
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:33 pm
nói đến trans truyện tớ lại thèm rỏ rãi Mở rộng mảng cho forum 3036689955 thích nhất đwwocj trans truyện mà chưa có cơ hội Mở rộng mảng cho forum 3036689955
mà trong tình hình bận rộn thi cử kiểu này, phát triển cũng khó Mở rộng mảng cho forum 1756608835
có khi phải đợi hè mất
cái fan art thực ra tớ cũng ko rõ luôn Mở rộng mảng cho forum 700536809 (thế mà ham hố chỉ trỏ Mở rộng mảng cho forum 700536809 )

Tài sản của Ruki

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:41 pm
nói gì thì nói cậu cảm thấy phù hợp cái gì thì đăng ký đê Mở rộng mảng cho forum 2169548328

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Ruki
Ruki
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:43 pm
đăng kí bây giờ nhưng chưa đóng góp được luôn đâu Mở rộng mảng cho forum 700536809

Nick: Ruki
Tớ cảm thấy phù hợp với mảng: trans
Một số thành quả/sản phẩm: chưa có Mở rộng mảng cho forum 700536809 cứ thích làm rồi sẽ có sản phẩm Mở rộng mảng cho forum 700536809

Tài sản của Ruki

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:46 pm
^: ok xét vào nhóm đó nhé :>
mà tớ cũng có 1 tut về trans truyện [ít nhất thì trans k phải dịch truyện đâu nhé Mở rộng mảng cho forum 2169548328], cậu đọc-hiểu thì tốt Mở rộng mảng cho forum 2169548328

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Ruki
Ruki
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:48 pm
@Rei: đứa tớ đi

Tài sản của Ruki

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Mar 09, 2013 9:50 pm
Ah, nhầm đấy. Nếu là editor thì mới ngồi trans truyện còn transer không thì chắc chỉ là đưa bản dịch cho editor nhỉ ==

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Ruki
Ruki
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySun Mar 10, 2013 4:28 pm
@Rei: vậy tớ chỉ nhận làm transer ko thôi Mở rộng mảng cho forum 700536809 mà tớ chỉ biết tiếng anh với tiếng việt thôi Mở rộng mảng cho forum 700536809

Tài sản của Ruki

Miy
Miy
Hiện:
Mèo con
Mèo con
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 206
Birthday Birthday : 17/09/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyThu Mar 21, 2013 3:13 pm
Nick: Miy
Tớ cảm thấy phù hợp với mảng: Trans :>~~~ ah Editor :v ta mún thử như Len >w<
Một số thành quả/sản phẩm: chưa Mở rộng mảng cho forum 3036689955

p/s: ta từng làm phát fanart rồi Mở rộng mảng cho forum 2823198103

Tài sản của Miy

Tài sản
Tài sản:

Beakttoki
Beakttoki
Hiện:
Biện Bạch Hiền
Biện Bạch Hiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySun Mar 24, 2013 6:14 pm
@Miy: Đã xét vào group~
Hoàn thành tốt công việc nhé :v

Tài sản của Beakttoki

Tài sản
Tài sản:

Miy
Miy
Hiện:
Mèo con
Mèo con
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 206
Birthday Birthday : 17/09/1997

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySun Mar 24, 2013 6:16 pm
ờ chắc thế :v
tự nhiên ta thấy chả có j để làm :v

Tài sản của Miy

Tài sản
Tài sản:

Beakttoki
Beakttoki
Hiện:
Biện Bạch Hiền
Biện Bạch Hiền

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySun Mar 24, 2013 6:18 pm
@Miy: Ừ
Công việc thì để Rết lo,ta chả biết làm khỉ jì ;_________;

Tài sản của Beakttoki

Tài sản
Tài sản:

Hina Mizutani
Hina Mizutani
Hiện:
Mèo mới
Mèo mới
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 73
Birthday Birthday : 04/09/2000

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptyMon Jun 10, 2013 1:03 pm
Nick: Hina Mizutani
Tớ cảm thấy phù hợp với mảng:
Trans
Một số thành quả/sản phẩm: Chưa có ah Mở rộng mảng cho forum 700536809 để bữa nào con trans cái wiki về mèo thử nah ~

Tài sản của Hina Mizutani

Tài sản
Tài sản:

Yi-chan
Yi-chan
Hiện:
Sẻ-san
Sẻ-san

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum EmptySat Jun 22, 2013 6:03 pm
Lôi lên =v= Cũng chả mong nó đi tới đâu

Tài sản của Yi-chan

Tài sản
Tài sản:

Sponsored content
Hiện:

Bài gửiTiêu đề: Re: Mở rộng mảng cho forum Mở rộng mảng cho forum Empty

Tài sản của Sponsored content

Mở rộng mảng cho forumXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang